ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
น้ำแข็งรสสตรอเบอร์รี่พีช Yuoto XXL Max 3500 Puffs Electric Vape Pen พร้อมขดลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL Max 3500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh รองรับ 4000puffs |
Yuoto Thanos 5K อุปกรณ์สูบไอแบบใช้แล้วทิ้ง E-Cigarette Starter Kits ใช้งานง่ายโรงงาน Vaporizer ขายส่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกาสูบไอแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส |
| Ejuice-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
พร้อมสต็อก Yuoto Thanos ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จได้ 5,000 พัฟ 650mAh แบตเตอรี่มีทุกรสชาติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส + เคลือบสติ๊ก |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส |
| Ejuice-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
ใช้แล้วทิ้ง e cig Pods นิโคตินต่ำ 20 มก. ขวด Yuoto 600 พัฟ Antonovka Apple 2ml
| พัฟฟ์: | ≈600 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 400 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 20มก./มล |
| รสชาติ: | 14 รสชาติให้คุณเลือก |
| น้ำหนัก: | 27 กรัม/ชิ้น |
สตรอเบอร์รี่แตงโมน้ำแข็ง 5,000 พัฟ Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Thanos ตาข่ายคอยล์ 14ml Ejuice 650mAh แบตเตอรี่จากประเทศจีน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mAh |
สตรอเบอร์รี่แตงโมน้ำแข็ง 2500 Puffs Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto XXL 7ml Ejuice 1200mAh แบตเตอรี่จากประเทศจีน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto 1500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Custom I Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ E Liquid
| พัฟฟ์: | 1500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 5.0ml |
| แบตเตอรี่: | 900mAh |
| รสชาติ: | น้ำแข็งมะม่วง |
5000 Puffs Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้งรสพีช Yuoto Thanos Mesh Coil 14ml Ejuice 650mAh Battery จากโรงงานในจีน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
2500 Puffs Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้งรสพีช Yuoto XXL Coil 7ml Ejuice แบตเตอรี่ 1200mAh จากโรงงานในจีน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
บลูเบอร์รี่น้ำแข็งทิ้ง Vape Yuoto XXL 2500 Puffs E Cigarette พร้อมแบตเตอรี่ E-Liquid 7ml 1200mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |

