ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
รสคู่ 3000 Puff Vape เติมน้ำ 8ml E ล่วงหน้าความจุ:
| รสชาติ: | 10 รสชาติ |
|---|---|
| E-น้ำผลไม้ความจุ:: | 4.0ML+4.0ML |
| แบตเตอรี่: | 1650mAh |
| นิโคติน:: | 5% |
| น้ำหนัก: | 57g |
5% นิโคติน 600 Puffs Vape TPD การรับรองลักษณะนวนิยาย
| รสชาติ: | น้ำแข็งองุ่น |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% |
| พัฟฟ์:: | 600puff |
| สี:: | สีม่วง |
| ขนาด:: | 22.5*10*105.8mm |
850mah แบตเตอรี่ 2000 พัฟทิ้ง Vape Shine pro 5ml E Liquid
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 2000puff |
| นำ: | ส่องแสง |
| ความจุน้ำผลไม้: | 5 มล |
ขนาดเล็ก 2500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 5% 2% นิโคตินง่ายต่อการพกพา
| รสชาติ: | 16 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1 ชิ้น/ 52 กรัม 10 ชิ้น/แพ็ค 1 แพ็ค/538 กรัม 400 ชิ้น/กล่อง 22.5 กก./กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-7 วันทำงาน |
Yuoto shine Pod 2000 Puffs บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ชนิดเหลว 5 มล
| vape: | ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
Yuoto Minibox Disposable Pod Systems 700 พัฟเปลี่ยนตลับหมึก
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 2.3ml |
| พัฟ: | 700puff |
| แบตเตอรี่: | 450mah |
| นิกกี้: | 5% |
Yuoto Smart Pro 1500 พัฟบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ม้วน: | ตาข่าย |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 800mAh |
| Nictione: | 5% |
Yuoto Smart Pro 1500puff Ecig แบบใช้แล้วทิ้ง 2-5% Mg 800mAh Battery
| รสชาติ:: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์;: | 1500พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%, 5% |
| ความจุ E-juice:: | 5.0ml |
| แบตเตอรี่:: | 800mAh |
50Mg Nic XXL 2500 Puffs Plus เครื่องระเหยแบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto 2500mAh
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
|---|---|
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 7.0มล. |
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
รุ่น HOT 100% Original 4000 พัฟ Yuoto Bubble แบบชาร์จไฟได้ 10ml 650mah
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 2% 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 10มล. |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ชื่อ: | ฟอง |

