ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Vapes แบบใช้แล้วทิ้งที่ดีที่สุด 2023 Vaping Pod แบบใช้แล้วทิ้งสหราชอาณาจักรสหรัฐอเมริกาแคนาดายุโรปการจัดส่งโรงงานขายส่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส + เคลือบสติ๊ก |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส |
| Ejuice-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
ขายส่ง Pod แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Thanos 5000 Puffs 14ml E-Liquid 650mAh แบตเตอรี่ 19 รสชาติขดลวดตาข่ายสำหรับควันที่ใหญ่ขึ้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+PCTG+PC |
| หมายเลขรุ่น: | YUOTO ธานอส 5000 PUFFS |
| Eliquid-ความจุ: | 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mAh |
ขายส่ง Pod แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto XXL 2500 Puffs 7.0ml E-Liquid 1200mAh Battery 35Flavors for Bigger Smoke
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
ขายส่งปากกา vape Yuoto xxl สูงสุด 9ml E-Liquid 1200mAh แบตเตอรี่ 3500puffs 16 รสชาติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL Max 3500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto รุ่นใหม่ XXL Max 3500 Puffs Electric Hookah Vape Pod Factory น้ำแข็งบลูเบอร์รี่โดยตรง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL Max 3500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto xxl 2500 Puffs Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง Mango ice Flavour 7ml Ejuice 1200mAh Battery จากโรงงานในจีน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
พีชน้ำแข็ง 2500 พัฟปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto XXL 7ml Ejuice แบตเตอรี่ 1200mAh สำหรับ Turky
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
รสสตรอเบอร์รี่พีชน้ำแข็ง Yuoto XXL Max 3500 Puffs Electric Vape Pen
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL Max 3500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
ขายส่ง Pod แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto XXL 3500 Puffs 9ml E-Liquid 1200mAh แบตเตอรี่ 16 Flavours Mesh Coil OEM กำหนดเองได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL Max 3500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 9.0มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
ซื้อขวด YUOTO ดั้งเดิม 20 มก. 600 พัฟบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้งม้วนตาข่ายกล้วย TPD ยุโรป
| พัฟฟ์: | ≈600 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 400 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 20มก./มล |
| รสชาติ: | 14 รสชาติให้คุณเลือก |
| น้ำหนัก: | 27 กรัม/ชิ้น |

