ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ยาวนาน 5000 น้ํา YUOTO Vape Pen ใช้ครั้งเดียว แบตเตอรี่ 650mAh
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
|---|---|
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
| พัฟฟ์: | 5000พัฟ |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
แบตเตอรี่ 650mAh ยูโอโต้ วีพาย 1 ชิ้น 1 แพค 19 รส
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| รสชาติ: | 19รส |
| พลังงาน: | 10-12W |
ค้นพบผลงานของ Yuoto 7000 Puffs Vape แบตเตอรี่ 900mAh และ 7000 Puffs
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
|---|---|
| พลังงาน: | 10-12W |
| รสชาติ: | 15รสชาติ |
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| ความต้านทานของคอยล์: | 1.2โอห์ม |
ความแข็งแรงของนิโคติน 5% ยูโอโต้ วีพ์พายพายพายพายพายพายพายพายพายพาย
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| พลังงาน: | 10-12W |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
| รสชาติ: | 16รสชาติ |
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
3500puffs YUOTO ปนสกปรกใช้ครั้งเดียว เหมาะสําหรับสกปรกพลังงานสูง
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
ปรับระดับการไหลของอากาศ YUOTO Vape ใช้ครั้งเดียว ด้วยความจุแบตเตอรี่ 850mAh และพลังงาน 10-12W
| Battery Capacity: | 850mAh |
|---|---|
| Airflow: | Adjustable |
| Wattage: | 10-12W |
| Flavor: | 23lavors |
| Nicotine Strength: | 0% 2% 5% |
15 Colors 5000 Puffs Vape Without Display Performance
| สี: | 15 สี |
|---|---|
| รสชาติ: | น้ำแข็งองุ่น |
| ประเภทการชาร์จ: | สายเคเบิล |
| การบรรจุหีบห่อ: | 10PCS/Box; 10 ชิ้น / กล่อง; 400PCS/Case 400 ชิ้น / กล่อง |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า: | 3.6V |
Discover the Convenience of YUOTO Disposable Vape 280mAh Battery Capacity Adjustable Airflow
| Charging Type: | Cable |
|---|---|
| Capacity: | 1.3ml |
| Airflow: | Adjustable |
| Size: | 3.5 Inches |
| Packing: | 10PCS/Box; 400PCS/Case |
ความต้านทานคอลเล่ห์ Mesh 3500 Puffs Vape ด้วย 5% องค์ประกอบของนิโคติน
| พัฟฟ์: | 3500พัฟ |
|---|---|
| พลังงาน: | 10-12W |
| ความต้านทานของคอยล์: | ตาข่าย |
| รสชาติ: | 16รสชาติ |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Flavour Grape Ice Stoving Varnish Vape Without Display
| Voltage Range: | 3.6V |
|---|---|
| Flavour: | Grape Ice |
| Capacity: | 1.3ml |
| Suitable For: | ALL>18 |
| Airflow: | Adjustable |

