ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Big Puffs Yuoto Beyonder 7000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 650 MAH แบบชาร์จใหม่ได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโตะ บียอนเดอร์ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 7000 |
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | กล่อง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
ยูโตะ 16 มิลิลิตร ซิกเกอร์อี
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ยูโอโตะ บียอนเดอร์ 7000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | น้ำผลไม้คั้น 16 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ชาร์จใหม่ 900mAh |
New Flavours Yuoto 2500 Puffs vape, 5% นิโคตินต่ำมาก OEM Disposable Vape
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
ม้วนตาข่ายทิ้งขวด Yuoto Max 600 Puffs Vape 20Mg Nicotine
| รสชาติ: | 16 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 30g |
| แบตเตอรี่: | 400mAh |
| ความจุ: | 2.0ml |
| เกลือนิโคติน: | 2% |
600 Puffs Good Taste Yuoto ขวดทิ้ง Vape TPD Certificate 2% Nicotine
| รสชาติ: | 14 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 27G |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mAh |
| E-liquild: | 2.0ml |
| เนื้อหานิโคติน: | 20 มก./มล. |
Yuoto Xxl 2500 Puffs ชุดปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบตเตอรี่ 1200Mah ของแท้
| พัฟฟ์: | 2500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุของเหลว: | 7 มล |
| แบบอย่าง: | ยูโอโตะ xxl 2500 พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto 5% Nicotine Salt
| พัฟ: | 2500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7 มล. |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1 ชิ้น/ 46 กรัม 10 ชิ้น/แพ็ค 1 แพ็ค/485 กรัม 400 ชิ้น/กล่อง 20.5 กก./กล่อง ขนาดเคส: 48.8 ซม. * 25 ซม |
Yuoto Smart Orignal Vape 600 พัฟความจุแบตเตอรี่ 350 mAh
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 38cm*31cm*27cm |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 350 mAh |
พาไวเปอร์ของคุณไปสู่ระดับต่อไป กับ YUOTO Vape 15 รสชาติ 7000 กล่อง
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 900mAh |
| ความต้านทานของคอยล์: | 1.2โอห์ม |
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| พัฟฟ์: | 7000พัฟ |
5% นิโคตินความแข็งแรง YUOTO วีปพ์แบบทิ้งครั้งเดียวที่มีการปรับระบายอากาศ
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
|---|---|
| พลังงาน: | 10-12W |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 900mAh |
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |

