ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์พ็อด YUOTO vape, Vape แบบใช้แล้วทิ้งที่มี 2500 Hits 7ml ก่อนเติมน้ำผลไม้
| รสชาติ: | 20 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0มล. |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
อุปกรณ์ Vape แบบชาร์จได้ 10ml แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมแบตเตอรี่ 700mah
| รสชาติ: | 15 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 700mah |
| น้ำผลไม้: | 10ml |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-7 วันทำการ |
| สามารถในการผลิต: | 30000 ชิ้น / วัน |
5ml 1500 Puffs Disposable Vape, อุปกรณ์ Yuoto Smart Disposable Pod
| สี: | 15 |
|---|---|
| ม้วน: | ตาข่าย |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 800mah |
| นิกกี้: | 5% |
Yuoto Smart Pro 1500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้งออกแบบตามหลักสรีรศาสตร์
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ม้วน: | ตาข่าย |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 800mah |
| นิกกี้: | 5% |
Good Flavours 8.0ml YUOTO 3000 Puffs Vape ที่ใช้แล้วทิ้ง MSDS Approved
| พัฟฟ์: | 3000 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| รสชาติ: | 22 |
Luscious 3000puffs Yuoto Disposable Vape, Mod Tank 8ml 5% Nic Salt E บุหรี่
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, PSE |
|---|---|
| แสดง: | ไม่มีจอแสดงผล |
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| ชุด: | เดี่ยว |
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
2% Nic 2ML E Liquid Yuoto Smart 600 พัฟ 350mAh แบตเตอรี่ ปากกา มอระกู่
| ความจุน้ำผลไม้: | 2มล |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 350mAh |
| น้ำหนัก: | 23ก./กก |
| รูปร่าง: | เคลือบเงา |
| รับประกัน: | 3 เดือน |
บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบม้วนตาข่าย, Yuoto Thanos 5,000 Puffs 14ML 650mAh พร้อม Type C
| พัฟฟ์: | 5000พัฟ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5.0% |
| ขนาดถัง: | 14.0มล |
| แบตเตอรี่: | 650.0mAh |
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
พัฟบาร์น้ำผลไม้บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 8 มล. รสผลไม้ Yuoto Luscious
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
14 มล. Yuoto ทิ้ง Vape Thanos 5,000 พัฟอุปกรณ์รสชาติ 650 Mah
| ชื่อ: | ยูโอโตะ ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 5,000 |
| อี ของเหลว: | 14 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 650 มิลลิแอมป์ |

