ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
นวัตกรรมเทคโนโลยี Yuoto Disposable Vape XXL 2500 Puffs 7Ml
| ชื่อ: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| อี ของเหลว: | 7มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
52g 2500 Puffs บุหรี่ Vape ปากกาแบบใช้แล้วทิ้งพร้อมแบตเตอรี่ 1200mah
| รสชาติ: | 20 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0มล. |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
นำบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Vape 2000 Puffs 850mAh Battery
| พัฟฟ์: | 2000 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 5.0ML |
| แบตเตอรี่: | 850mAh |
| รสชาติ: | 15 |
ปากกาพัฟ Vape แบบชาร์จไฟได้ม้วนตาข่ายแบบรีฟิลพร้อมขนาดพกพา
| แบบอย่าง: | โปรมินิบาร์ |
|---|---|
| ความจุ E-juice: | ความจุเปล่า-4ml |
| แบตเตอรี่: | 640mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |
ทิ้งชาร์จ Yuoto Bubble Vape 3000 พัฟอีน้ำผลไม้ 10ml แบตเตอรี่ 650mah
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 2% 5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 10มล. |
| แบตเตอรี่:: | 650mAh |
| ชาร์จใหม่ได้:: | ใช่ |
Yuoto Thanos 5000puff บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ที่ใช้แล้วทิ้ง Vape Pen Mesh Coil ชาร์จใหม่ได้ 650mAh
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
Pina Colada Thanos Yuoto Disposable Vape 5000 Puffs ตาข่ายแบบชาร์จไฟได้
| ชื่อ: | ยูโอโตะ ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 5000 |
| นิโคติน: | 5% / 2% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
FCC Yuoto Thanos Disposable 5000 Puffs Pod Device 5% Nic ชาร์จใหม่ได้ 15 รสชาติ
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Yuoto Thanos 5000puff บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Mesh Coil ชาร์จใหม่ได้ 650mAh
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
2500 Puffs 5% Nicotine Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 7ml บุหรี่ E น้ำผลไม้
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| วัสดุ: | พีซีจี |
| แบบใช้แล้วทิ้ง: | ใช่ |
| โหมดเริ่มต้น: | คู่มือ |

