ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Purest Taste XXL 2500 Puffs Vape ที่ใช้แล้วทิ้ง 2% Nicotine Relaxing Bar
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
ไม่ชาร์จ Sheesha XXL 2500puffs Youto Vape Hookah 1200mah
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
Sheesha XXL 15 รสผลไม้รวม 2500puffs Youto Vape Hookah 1200mah
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
9ML E liquid 3500 Puffs Dispoable Vape Pen พร้อมก้อนเมฆขนาดใหญ่
| พัฟฟ์: | ≈3500 พัฟ |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ความแข็งแรงของนิโคติน: | 0%~5% |
| รสชาติ: | 16 (ผลไม้, ผสม, คลาสสิก) |
| น้ำหนัก: | 60.5g |
บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ชนิดใหม่ Yuoto Vape 3000 Puffs Blueberry 1350mAh แบตเตอรี่ 8ml E Juice
| ต้นทาง: | เซินเจิ้น |
|---|---|
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%), OEM |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| น้ำหนัก: | 1ชิ้น/52ก. 1แพ็ค/538ก. 22.5กก./กล่อง/400ชิ้น |
| โหมดเริ่มต้น: | เซ็นเซอร์ |

