ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
26 รสผสม 1500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้งสำหรับความบันเทิงในบาร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ยูโอโตะ 1500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 26 |
| รูปร่าง:: | Poquular |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
ปากกาบุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้งแบบใช้แล้วทิ้งมี 22 รสผสม
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Luscious 3000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 22 |
| รูปร่าง:: | ทันสมัย |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 52g |
700 Puff Vape Pen Pod SS304 PCTG PC ที่มี 15 รสผสม
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Minibox 600 พัฟ |
|---|---|
| รูปร่าง:: | น่ารัก สวย |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| แบตเตอรี่:: | 450mAh |
| เกลือนิโคติน:: | 2% (สามารถเลือกประเภทออร์เดอร์สำหรับ ODM ได้) |
พีชน้ำแข็ง Yuoto Bubble , 4000 พัฟตาข่ายขด Blueberry Vape Pods
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| รสชาติ: | พีชไอซ์ |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| ความจุ: | 10ml |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
Yuoto Switch บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบกำหนดเอง 3000 พัฟความจุน้ำผลไม้ 8ml
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 4+4มล |
| แบตเตอรี่: | 1650mah |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
Yuoto Bubble แบบชาร์จได้ 4000 Puffs ขวดไวน์ขนาดเล็ก Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| พัฟ: | 4500พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 16 |
| รูปร่าง: | ขวดไวน์ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 57g |
OEM ODM 800 Puffs Vape ไม่สามารถชาร์จใหม่ได้สำหรับงานปาร์ตี้
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ยูโอโตะพลัส 800 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 11 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
| รูปร่าง:: | นวนิยาย,ยอดนิยม,สวยงาม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 32g |
ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งหลายรส 600mAh แบตเตอรี่เพื่อการผ่อนคลาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ยูโอโตะพลัส 800 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 11 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
| รูปร่าง:: | นวนิยาย,ยอดนิยม,สวยงาม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 32g |
11 รสผสม 800 Puffs Vape OEM / ODM สำหรับ Puff Bar Relaxation
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะพลัส 800 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 11 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
| รูปร่าง: | นวนิยาย,ยอดนิยม,สวยงาม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 32g |
Bar Relaxation 800 Puffs Vape OEM SS304 PCTG PC วัสดุของตัวเครื่อง
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| สี: | 11 |
| รูปร่าง:: | นวนิยาย,ยอดนิยม,สวยงาม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 32g |

