ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
บุหรี่ไฟฟ้า Yuoto Bottle, Tpd Certificate 600 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
Beyonder Yuoto พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 7000 พร้อม E-Juice 16 มล. และ 15 รสชาติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโตะ บียอนเดอร์ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 7000 |
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | กล่อง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
7000 Puffs Yuoto Beyonder Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จไฟได้ 650 MAH
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโตะ บียอนเดอร์ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 7000 |
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | กล่อง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
สไตล์หรูหรา ยูโต้ ไวพ์โฟกส์ 3000 ชิ้น 16 รส
| ชื่อสินค้า: | สุนัขจิ้งจอกยูโอโตะ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3000 |
| รสชาติ: | 16 |
| รูปทรง: | แฟชั่น |
| การใช้งาน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
Yuoto DIGI 15000 Puffs Daul Mesh Coil Vape ปรับระบายอากาศ
| ชื่อสินค้า: | ยูโตะ ดีจิ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 15000 |
| รสชาติ: | 23 |
| รูปทรง: | ปากกา |
| น้ําหนัก: | 105 ก |
ยูโต้เลนส์ 50000 กล่อง กล่องควันแบบทิ้งพร้อมกับจอแบตเตอรี่
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| Model.: | Yuoto beyonder 50000 puffs |
| Eliquid-ความจุ: | น้ำผลไม้ 25 มล |
| Battery Capacity: | 650mAh Recharge battery |
Original 5000 Puffs Yuoto Disposable Vape Mesh Coils ชาร์จใหม่ได้
| รสชาติ: | 19 |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mAh |
| แบตเตอรี่: | ชาร์จใหม่ได้ |
| liqiud: | 14ml |
| คอยส์: | ตาข่าย |
Yuoto Smart 600 Puffs ชุด Vape แบบใช้แล้วทิ้งอุปกรณ์นิโคติน TPD 2%
| ชื่อ: | Yuoto Smart 600 พัฟ (TPD) |
|---|---|
| รสชาติ: | 12 (ฟรุ๊ตตี้, มิกซ์, คลาสสิค) |
| น้ำหนัก:: | 23G |
| แบตเตอรี่:: | 350mAh |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.0ml |
พ็อดบุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto 14ml น้ำยา 650mAh แบตเตอรี่
| ชื่อสินค้า: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ยูโอโตะ ธานอส |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุแบตเตอรี่: | 650mah |
35 รส Yuoto Xxl ควันบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ 2500 Puffs รูปลักษณ์ทันสมัย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |

