ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto 0° วีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพีพี
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ความต้านทานของคอยล์: | ขดลวดตาข่าย |
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| รสชาติ: | 18 รสชาติ |
| ระดับนิโคติน: | 0% 2% 5% |
ยูโต้ 0° กระปุกใช้ครั้งเดียว จากประเทศจีน ผู้ผลิตแท้ True Flavors
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ความต้านทานของคอยล์: | ขดลวดตาข่าย |
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| รสชาติ: | 18 รสชาติ |
| ระดับนิโคติน: | 0% 2% 5% |
Yuoto DIGI 15000 Puffs YUOTO วีพ์แบบทิ้งสองแบบ
| ชื่อ: | ดิจิ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 15000พัฟ |
| รสชาติ: | 22 |
| แบตเตอรี่: | 850mAh (ชาร์จใหม่ได้) |
| ความเข้มข้น: | 0/20/50มก |
14ml Yuoto Thanos 5000 Puffs ม้วนตาข่าย Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จได้
| รสชาติ: | 19 |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mAh |
| แบตเตอรี่: | ชาร์จใหม่ได้ |
| liqiud: | 14ml |
| คอยส์: | ตาข่าย |
Original Yuoto XXL 2500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้งนิโคติน 5%
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200 mAh |
|---|---|
| ความแข็งแรงของนิโคติน: | นิโคติน 5% |
| รสชาติ: | 35 ( ฟรุ๊ตตี้, มิกซ์, ดั้งเดิม) |
| น้ำหนัก: | 52 กรัม |
| น้ำผลไม้: | 7 มล |
YUOTO XXL 2500Puffs Vape บุหรี่แบบใช้แล้วทิ้ง 7ml Ejuice 1200mAh รสผลไม้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
แบตเตอรี่ 1200mAh Yuoto XXL 2500 พัฟทิ้ง Pod 7ml E ของเหลว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | XXL |
| ความจุถังน้ำมัน: | 7.0มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500พัฟ |
Yuoto Thanos Vape ที่ผ่อนคลาย, Msds Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จได้ 19 รสชาติ
| พิมพ์: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| ชุด: | เดี่ยว |
| กลดัดแปลง: | ไม่ใช่เครื่องกล |
| แรงดันไฟฟ้าผันแปร: | แรงดันไฟฟ้าไม่แปรผัน |
Yuoto Xxl Max 3500 Puffs Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง 1200mAh Leather Finish
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vape บุหรี่แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+หนังคุณภาพเยี่ยม |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด 3500 พัฟ |
| Ejuice-ความจุ: | 9มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
OEM ODM Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง, 650mAh 14ml 5,000 PuffVaporizer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ธานอส |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส-5000 |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |

