ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
yuoto dispossible vape xxl 2500puff บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| แบบอย่าง: | xxl |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| น้ำหนัก: | 52g |
| หีบห่อ: | 10 ชิ้น |
ราคาที่ดีทิ้ง 2500puffs Yuoto ผลิตภัณฑ์บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Vape Pod
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7มล |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5ซม.*35ซม.*24.5ซม |
| โรงงาน: | ใช่ |
YUOTO 2500puff XXL รสผลไม้บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Vape Pen 1200mAh Battery
| รสชาติ: | 24 รสผลไม้ |
|---|---|
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 7.0มล. |
| กล่องกระดาษ: | 400PCS |
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
บุหรี่ไฟฟ้าขนาดกะทัดรัดแบบพกพาที่เติมไว้ล่วงหน้า 7ml E ความจุของเหลว
| แบบอย่าง: | xxl |
|---|---|
| ความจุ: | 7ml |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| น้ำหนัก: | 52g |

