ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto Disposable Vape XXL 2500 Puffs Device หลากหลายรสชาติ
| ชื่อ: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| อี ของเหลว: | 7 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
Yuoto Disposable Vape XXL 2500 Puffs Device รสชาติ
| ชื่อ: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| อี ของเหลว: | 7 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
YUOTO vape แบบใช้แล้วทิ้ง WATERMELON ICE ecig รสผลไม้ 2500puff
| พัฟ: | 2500 |
|---|---|
| รสชาติ: | 35 |
| ของเหลว: | 7มล |
| นิโคติน: | 0%,2%,5% |
| เวลาการส่งมอบ: | 7~10วัน |
yuoto แบบเติมไม่ได้ 2500 Hits Vape Integrated 900mAh Battery
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 7ml |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-10 วันทำการ |
Yuoto fruit Flavour 2500 Puff Bar 7ml Ecig Pod Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7มล |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5ซม.*35ซม.*24.5ซม |
| โรงงาน: | ใช่ |
สไตล์ใหม่ขายส่ง Pod Pen บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Vape Yuoto xxl 2500 Puffs
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7มล |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5ซม.*35ซม.*24.5ซม |
| โรงงาน: | ใช่ |
เครื่องดื่มให้พลังงานรส Yuoto xxl Max 3500 Puffs Vapewholesale ทิ้ง vape ตาข่ายคอยส์พื้นผิวหนัง 9ml
| รสชาติ: | เครื่องดื่มชูกำลัง |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาล |
| พร้อมเวลา: | 7-12 วัน |
| วัสดุ: | AL+หนัง |
| ขนาดกล่อง: | 45ซม.*40ซม.*27.5ซม |
ขาย Yuoto Pina Colada Flavour 2500 Puff Bar 7ml Ecig Disposable Pod Vape
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7มล |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5ซม.*35ซม.*24.5ซม |
| โรงงาน: | ใช่ |
5% นิโคติน 1200 พัฟ Vape 4.0ml ความจุขนาดเล็ก 53x32x21CM
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4 มล |
PUFF BAR PLUS บุหรี่ไฟฟ้า ชุดบุหรี่ไฟฟ้า Yuoto 2500 พัฟแตงโม
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7มล |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5ซม.*35ซม.*24.5ซม |
| โรงงาน: | ใช่ |

