ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto XXL 2500 Puffs บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ที่ใช้แล้วทิ้งที่ดีที่สุด Watermelon Ice 1200mAh นิโคติน 5%
| หีบห่อ: | 10 ชิ้น/กล่อง 400 ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7 มล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำหนัก: | 1 ชิ้น/52g 1 แพ็ค/527g 22กก./กล่อง |
Yuoto Longest Lasting E Cig XXL 2500 Puffs Double Apple 50mg 7ml Juice
| ต้นทาง: | เซินเจิ้น |
|---|---|
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%), OEM |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำหนัก: | 1 ชิ้น/52g 1 แพ็ค/527g 22กก./กล่อง |
| โหมดเริ่มต้น: | เซ็นเซอร์ |
Yuoto 2500 Puffs Flavours Vaporizer Pen Kit 23 รส 5% 1200 mAh แบตเตอรี่ทิ้งวิสกี้น้ำแข็งยอดนิยมในอินเดีย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto XXL ชุด Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Banana Ice 1200mah แบตเตอรี่ 7ml น้ำ
| ต้นทาง: | เซินเจิ้น |
|---|---|
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำหนัก: | 1 ชิ้น/52g 1 แพ็ค/527g 22กก./กล่อง |
| โหมดเริ่มต้น: | เซ็นเซอร์ |
Xxl 2500puff YUOTO Disposable Vape, ความจุ 7ml แบบใช้แล้วทิ้ง e cig
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-10 วันทำการ |
Yuoto XXL ใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Vape Pod Milk Coffee พร้อมแบตเตอรี่ E-Liquid 7ml 1200mAh Fast Shipping India
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Banana Flavour Yuoto XXL 7.0ml Ejuice 1200mAh Battery Bulking China Factory
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto ใช้แล้วทิ้ง E Cig XXL 2500 พัฟ Pop Best Pod Vape สตรอเบอร์รี่แตงโมน้ำแข็ง 1200mAh 50 มก.
| ต้นทาง: | เซินเจิ้น |
|---|---|
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%), OEM |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำหนัก: | 1 ชิ้น/52g 1 แพ็ค/527g 22กก./กล่อง |
| โหมดเริ่มต้น: | เซ็นเซอร์ |
ขายส่ง Pod แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto XXL 2500 Puffs 7.0ml E-Liquid 1200mAh Battery 35Flavors for Bigger Smoke
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
ใหม่มาถึง Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 7ml E-Liquid 1200mAh แบตเตอรี่ Grape Ice สำหรับผู้จัดจำหน่ายพัฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |

