ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
Vape Pod Yuoto XXL 2500 พัฟ 35 รสชาติและความจุแบตเตอรี่ 1200 mAh นิโคตินต่ำรสชาติสูง
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1 ชิ้น / 52 กรัม 10 ชิ้น/แพ็ค 400 ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | 1000000-200000PCS ต่อสัปดาห์ |
| : |
Yuoto อุปกรณ์บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้งสำหรับขาย Aloe Blackcurrant 35 Flavours 1200mAh
| ต้นทาง: | เซินเจิ้น |
|---|---|
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%), OEM |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำหนัก: | 1 ชิ้น/52g 1 แพ็ค/527g 22กก./กล่อง |
| โหมดเริ่มต้น: | เซ็นเซอร์ |
2022 ร้อนขาย Yuoto บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ทิ้งลิ้นจี่น้ำแข็งจีน 5% นิโคติน 1200aAh
| ต้นทาง: | เซินเจิ้น |
|---|---|
| ความแข็งแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำหนัก: | 1 ชิ้น/52g 1 แพ็ค/527g 22กก./กล่อง |
| เริ่มโหมด: | เซนเซอร์ |
ปากกา Vape ขายส่ง 2022 Vaporizer ทิ้งออกแบบใหม่ด้วยราคาต่ำสุด 7ml E-Liquid 1200mAh แบตเตอรี่ Blueberry Ice
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7.0มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
Xxl Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, 2500puff บุหรี่ E แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
yuoto vape แบบใช้แล้วทิ้ง xxl 2500puff บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ml |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |

