ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
ขวด Yuoto Bubble ขนาดเล็ก 600puffs, TPD Certificates Mesh Coil บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 600 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0 มล |
| แบตเตอรี่: | 400 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ใช่ |
Yuoto vape ควัน 2500puffs Yutu ดั้งเดิม Vape แบบใช้แล้วทิ้งร้อน
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7มล |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5ซม.*35ซม.*24.5ซม |
| โรงงาน: | ใช่ |
vape ใช้แล้วทิ้งดูไบ Hottest Yuoto XXL 2500puffs elifbar pod
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7มล |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5ซม.*35ซม.*24.5ซม |
| โรงงาน: | ใช่ |
ร้อน XXL 2500puff Yuoto แผ่นสติกเกอร์ vape แบบใช้แล้วทิ้งน้ำผลไม้ 7 มล. และ 22 กก. / กล่อง
| ชื่อ: | XXL |
|---|---|
| กล่องกระดาษ: | 400ชิ้น/200ชิ้น |
| วัสดุ: | สติ๊กเกอร์ |
| หีบห่อ: | 10 ชิ้น |
| รสชาติ: | 35 |
yuoto xxl 2500 พัฟ มี 35 รสชาติ นิโคติน 5% ความจุแบตเตอรี่ 1200 mAh
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น/แพ็ค 400 ชิ้น/กล่องขนาดกล่อง: 56 ซม.* 28 ซม.*25.5 ซม. |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 6 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 1000000 ชิ้นต่อปี |
| : |
โรงงานขายส่งโดยตรง Yuoto XXL นิโคติน 5% 2500 Puffs Pina Coloda Ice Flavour บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| พัฟฟ์: | 2500 |
|---|---|
| ความเข้มข้นของนิโคติน: | 5% |
| การรับประกัน: | 3 เดือน |
| รสชาติ: | หลายรายการ |
| แรงดันไฟฟ้าผันแปร: | แรงดันไฟฟ้าไม่แปรผัน |
ประเทศในยุโรป 5% Yuoto 2500 Puffs Ecig Pod บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Vape Pen
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
Yuoto XXL 2500puffs ชุด Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 1200mAh 7ml บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุ E-Juice: | 7ml |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
XXL Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Custom Vaporizer Pen ในประเทศจีน
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
|---|---|
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| ชื่อ: | XXL 2500พัฟ |
1200mAh Yuoto XXL 2500 Puffs Vape ปากกาทิ้งรสผลไม้ 7ml
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500พัฟ |
| นิโคติน: | 5% หรือ 2% |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0มล. |

