ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto XXL 2500 Puffs vape แบบใช้แล้วทิ้งยอดนิยม Energy Drink Ice 7ml 1200mAh 5%
| หีบห่อ: | 10 ชิ้น/กล่อง 400 ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| ต้นทาง: | เซินเจิ้น |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำหนัก: | 1 ชิ้น/52g 1 แพ็ค/527g 22กก./กล่อง |
Yuoto 2500 Puffs vape แบบใช้แล้วทิ้งที่เชื่อถือได้มากที่สุด Grape ice 1200 Mah แบตเตอรี่ 7ml
| หีบห่อ: | 10 ชิ้น/กล่อง 400 ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| ต้นทาง: | เซินเจิ้น |
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำหนัก: | 1 ชิ้น/52g 1 แพ็ค/527g 22กก./กล่อง |
Authentic yuoto xxl 2500 Puffs With thirty five kinds of flavors
| รสชาติ: | 35 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 2% 5% |
| น้ำผลไม้: | 7มล |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| ชาร์จใหม่ได้: | ไม่มี |
ขายร้อนขายส่งปากกา Vape Pod Starter Kit Yuoto Luscious 3000 Puffs ทิ้ง E Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Vape Pod
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์สูบไอแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | หวานฉ่ำ 3000 |
| Ejuice-ความจุ: | 8.0มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
23 Flavours XXL 2500 Puffs Yuoto ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมก้อนเมฆขนาดใหญ่
| รสชาติ: | 20 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0มล. |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto อุปกรณ์พัฟ Vape XXL 2500 แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อ: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| อี ของเหลว: | 7 มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
1500 กล่อง ยูโต้ ซิกเกอร์อิเล็กทรอนิกส์ 900mAh 5ml
| พิมพ์:: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ:: | SS304+Pctg+พีซี |
| การรับรอง:: | องค์การอาหารและยา, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ:: | เลขที่ |
| โหมดเริ่มต้น:: | คู่มือ |
5 เกลือนิโคติน Prefilled Pod Vape ROHS รับรองด้วยการพิมพ์โลโก้
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 7ml |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| พัฟ: | 2500พัฟ |
| รสชาติ: | 15 |
Xxl Yuoto Dispossible Vape, 2500puff บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
Yuoto 2500 Puffs Flavours Vaporizer ปากกา Kit 23 รสชาติ 5% 1200 mAh แบตเตอรี่ทิ้ง Vape Fruit Ice
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |

