ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto 600 Puffs Mesh Coil แบตเตอรี่ Vape 400mah แบบใช้แล้วทิ้ง
| นิโคติน: | 5%,2%,0% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 2มล |
| แบตเตอรี่: | 400mah |
| รสชาติ: | องุ่น |
| น้ำหนัก: | 30 กรัม/ชิ้น |
TPD Vape 600 Puffs Yuoto บุหรี่แบบใช้แล้วทิ้ง 2ml น้ำ 400mAh
| นิโคติน: | 2%,0% |
|---|---|
| น้ำผลไม้: | 2มล |
| แบตเตอรี่: | 400mah |
| ลักษณะเฉพาะ: | รูปทรงสี่เหลี่ยม |
| วัสดุ: | สติ๊กเกอร์ |
3500 Puffs XXL MAX ใหม่ Yuoto ทิ้ง Vape Mango Ice Mesh Coil 5% 2% นิโคติน
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้:: | 9มล |
| ความแรงของนิโคติน:: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| รสชาติ: | น้ำแข็งมะม่วง |
| เหมาะสำหรับ: | อายุมากกว่า 18 ปี |
14ML 650mAh Yuoto Thanos E Cigarette, 5,000 Puffs Pen Hookah Mesh Coil พร้อม Type C
| พัฟ: | 5000พัฟ |
|---|---|
| เกลือนิโคติน: | 5.0% |
| อี ของเหลว: | 14มล |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| รสชาติ: | 19 รสชาติ |
Fruit Flavours Yuoto Thanos 5000 Puffs Vape Mesh Coil แบบชาร์จใหม่ได้
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14มล |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| ม้วน: | ขดลวดตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Yuoto Mini Bar 1200puff Disposable Vape 11 รสผลไม้รวม
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| Nictione: | 5% |
Catridge เปลี่ยนได้ Yuoto Dispossible Vape 1500 พัฟ 950mah
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 5ml |
| พัฟ: | 1500พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 950Mah |
| Nictione: | 5% |
4ml YUOTO ทิ้ง Vape, 1200 พัฟทิ้งบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| นิกกี้: | 5% |
5ml 2000 Puffs Disposable Vape, Yuoto ส่องแสง Disposable Pod Pen
| vape: | ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 850mah |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
5ML Juice Vape Pod Kits 23 รสชาติ ไม่มีการตั้งค่าที่ซับซ้อนของปุ่ม
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| รสชาติ: | 23 |
| พัฟฟ์: | 1500 |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 900 mAh |

