ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
15 Flavour Led 2000 Puffs ทิ้ง Vape Yuoto 22 * 106mm
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| นิโคติน :: | 5% 2% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 5.0ml |
| แบตเตอรี่:: | 850mAh |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
5% 2% นิโคติน Led Pod Stick Disposable Vape 2000 Puffs Yuoto
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| นิโคติน :: | 5% 2% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 5.0ml |
| แบตเตอรี่:: | 850mAh |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
Yuoto Shine Pro Pod Stick Vape 2000 พัฟ E-Juice 5.0ml แบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| นิโคติน :: | 5% 2% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 5.0ml |
| แบตเตอรี่:: | 850mAh |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
2% 5% นิโคตินมินิบาร์ Yuoto ทิ้ง Vape 1200 พัฟ 15 รสแบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ:: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์ :: | 1200พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ขนาด:: | 18*101.6mm |
| ช่วงพลังงาน:: | 7W-12W |
15 รสชาติ 5000puffs Yuoto แบบชาร์จทิ้ง Vape 14ml E Liquid 650mAh
| พัฟฟ์: | 5,000+พัฟ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5.0% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14.0ml |
| แบตเตอรี่: | 650.0mAh |
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
แบตเตอรี่ 650mAh 22 รส Yuoto Bubble Disposable Vape ชาร์จใหม่ได้ 4000 Puff
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 2% 5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 10มล. |
| แบตเตอรี่:: | 650mAh |
| อินเตอร์เฟซ: | Type-C |
22 รส Yuoto Bubble ทิ้ง Vape ชาร์จ 4000 พัฟแบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 2% 5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 10มล. |
| แบตเตอรี่:: | 650mAh |
| ม้วน: | ตาข่าย 1.0 ม้วน |
E Juice 5000puff Yuoto Thanos ทิ้ง Vape 14ml แบตเตอรี่ 650mAh รุ่นตะวันออกกลาง
| รสชาติ:: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน:: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์:: | 14ml |
| แบตเตอรี่:: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้:: | ใช่ |
แบตเตอรี่ 14ml 650mAh Yuoto Thanos แบบใช้แล้วทิ้ง Vape E Juice 5000puff
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
Yuoto 3000puff Luscious Disposable Vape 27 รส 1350mAh
| รสชาติ: | 27รส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 42g |
| พัฟฟ์: | 3000 |
| ความต้านทาน: | 1.6Ω |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |

