ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
2% 5% Nicotine Yuoto Mini Box 700 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 3.6V Input Voitage
| รสชาติ:: | น้ำแข็งฝรั่ง |
|---|---|
| พัฟ:: | 700puff |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 2.3ml |
| แบตเตอรี่:: | 450mAh |
มินิบาร์ 1200 พัฟ Yuoto ทิ้ง Vape 15 รส E-Juice 4.0ml แบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ:: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์ :: | 1200พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 4ml |
| แบตเตอรี่:: | 650mAh |
Yuoto MiniBar 1200 พัฟทิ้ง Vape 15 รส E-Juice 4.0ml แบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ:: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์ :: | 1200พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%,5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 4ml |
| แบตเตอรี่:: | 650mAh |
รสผลไม้ 5000 พัฟบุหรี่ Vape แบบใช้แล้วทิ้งตาข่ายม้วนแบบชาร์จได้
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
รสผลไม้ Yuoto Thanos บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ที่ใช้แล้วทิ้ง Vape Pen Mesh Coil ชาร์จใหม่ได้ 650mAh
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์นิโคติน 5% Vape Pen Yuoto Thanos 5000puff Disposable
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
Mesh Coil บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ที่ใช้แล้วทิ้ง Vape Pen Yuoto Thanos 5000puff 650mAh
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
เสาวรส Yuoto 2500 Puffs Disposable Vape 23 รสชาติความจุแบตเตอรี่ 1200MAh
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |
บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto 7ML 1200mAh 2500 คำ
| ยี่ห้อ: | ยูโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7.0 มล |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
| ขดลวดตาข่าย: | เลขที่ |
MSDS Yuoto 2500 Puffs Disposable Vape 23 รสชาติ 7.0ML ความจุ
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |

