ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
650mah YUOTO Disposable Vape, 11 รสผลไม้ผสม Prefilled Pod Vape
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| นิกกี้: | 5% |
850mAh 5.0ml 2000 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, Led Shining Disposable Pod Devices
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| E-น้ำผลไม้ความจุ:: | 5.0ML |
| แบตเตอรี่: | 800mAh |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 1500พัฟ |
XXL 2500puffs YUOTO วีพ์แบบใช้ครั้งเดียว 5% นิโคติน
| นิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7 มล. |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| รสชาติ: | 23 |
| น้ำหนัก: | 52 |
16 รสชาติ Yuoto 3500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง XXL MAX Mesh Coil
| ทำให้สะอาด: | 10 ชิ้น |
|---|---|
| พอร์ตชาร์จ: | อินเทอร์เฟซ Type-C |
| รสชาติ: | 16 รสชาติให้คุณเลือก |
| ความจุน้ำผลไม้: | 9 มล |
| แม็กซ์ พัฟ: | 3500 พัฟ |
น้ำผลไม้ 9 มล. Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Xxl สูงสุด 3500 พัฟ 5% บุหรี่ E เกลือ Nic
| วัสดุ: | พีซีจี |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | ไม่ชาร์จ |
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
| ชุด: | เดี่ยว |
EGO 5000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, อุปกรณ์สแตนเลส Pod Vaporiser Puff Bar Plus
| พิมพ์: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ชุด: | เดี่ยว |
| กลดัดแปลง: | ไม่ใช่เครื่องกล |
| แรงดันไฟฟ้าผันแปร: | แรงดันไฟฟ้าไม่แปรผัน |
5000 Puffs YUOTO THANOS คอยล์ Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จใหม่ได้ 14ml
| ชื่อ: | ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | ~5000พัฟ |
| วัสดุ: | สติ๊กเกอร์ |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| กล่องกระดาษ: | 300 ชิ้น |
แบตเตอรี่ 650Mah Thanos 5000 Puffs Vape 20 Flavours 14Ml E Liquid
| ชื่อ: | ยูโอโตะ ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 5,000 |
| อี ของเหลว: | 14มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 650 มิลลิแอมป์ |
Yuoto Thanos Luscious 3000 Puffs Vape 5% นิโคติน 24 รสชาติ
| ชื่อ: | ยูโอโตะ ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3000 |
| อี ของเหลว: | 8มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1350 มิลลิแอมป์ |
950mah แบตเตอรี่ Yuoto ทิ้ง Vape 1500puff 5% Nictione
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 5ml |
| พัฟ: | 1500พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 950Mah |
| Nictione: | 5% |

