ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto 23 Flavours 7.0ML 2500 Puffs ทิ้ง Vape 1200MAh แบตเตอรี่ 5% นิโคติน
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |
Watermelon Ice Yuoto 2500 Puffs Disposable Vape 23 รส 7ML 1200MAh
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |
Yuoto 23 Flavours 7.0ML 2500 Puffs ทิ้ง Vape 1200MAh แบตเตอรี่ 5% นิโคติน
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |
XXL 2500puffs YUOTO วีพ์แบบใช้ครั้งเดียว 5% นิโคติน
| นิโคติน: | 5% |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7 มล. |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| รสชาติ: | 23 |
| น้ำหนัก: | 52 |
Yuoto Xxl 2500 สไตล์ Puff Pod วีปเปอร์ใช้งานครั้งเดียว รุ่นส่วนตัว แบตเตอรี่ 1200mah
| รสชาติ: | 20 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 7.0มล |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
5000 Puffs Yuoto Mesh Coil แบตเตอรี่แบบชาร์จ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
16 รสชาติ Yuoto 3500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง XXL MAX Mesh Coil
| ทำให้สะอาด: | 10 ชิ้น |
|---|---|
| พอร์ตชาร์จ: | อินเทอร์เฟซ Type-C |
| รสชาติ: | 16 รสชาติให้คุณเลือก |
| ความจุน้ำผลไม้: | 9 มล |
| แม็กซ์ พัฟ: | 3500 พัฟ |
น้ำผลไม้ 9 มล. Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Xxl สูงสุด 3500 พัฟ 5% บุหรี่ E เกลือ Nic
| วัสดุ: | พีซีจี |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | ไม่ชาร์จ |
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
| ชุด: | เดี่ยว |
EGO 5000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, อุปกรณ์สแตนเลส Pod Vaporiser Puff Bar Plus
| พิมพ์: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ชุด: | เดี่ยว |
| กลดัดแปลง: | ไม่ใช่เครื่องกล |
| แรงดันไฟฟ้าผันแปร: | แรงดันไฟฟ้าไม่แปรผัน |
Yuoto Thanos 5000puff Vape Pen แบบชาร์จได้ความจุแบตเตอรี่ 650mAh
| รสชาติ: | มากมาย |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2%.0% |
| น้ำผลไม้: | 14มล |
| ชื่อ: | ยูโอโตะ ธานอส |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |

