ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
1650mAh 8ml 3000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Luscious
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, PSE |
|---|---|
| แสดง: | ไม่มีจอแสดงผล |
| พิมพ์: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| กลดัดแปลง:: | ไม่ใช่เครื่องกล |
| แรงดันไฟฟ้าผันแปร:: | แรงดันไฟฟ้าไม่แปรผัน |
20 Hot Flavours 5,000 Puffs Mesh Coil Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 14ml E Liquid 650mAh Battery
| ความจุน้ำผลไม้อิเล็กทรอนิกส์: | 14มล |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| ม้วน: | ขดลวดตาข่าย |
| รสชาติ: | องุ่น |
| ข้อได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Thanos E Juice 14.0Ml 5000 Puffs แบตเตอรี่ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 650mAh
| โหมดเริ่มต้น: | คู่มือ |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| ชุด: | เดี่ยว |
| ประเภทการชาร์จ: | สายเคเบิล |
| พิมพ์: | Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
5000 Puff Thanos Yuoto Entertainment Vape Mesh Coil แบบใช้แล้วทิ้งรสผลไม้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | E Cig แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | 5,000 พัฟเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษ |
| ของเหลว: | 14มล |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
Nice Taste 2.0ml TPD Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 600 พัฟ YUOTO Smart ODM
| ชื่อ: | ฉลาด |
|---|---|
| พัฟฟ์: | ~600 |
| นิโคติน: | 0%,2% |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
| น้ำหนัก: | 23g |
5% นิโคติน 1500 พัฟอุปกรณ์ Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมแบตเตอรี่ 800mah
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ม้วน: | ตาข่าย |
| ความจุ: | 5ml |
| แบตเตอรี่: | 800mah |
| นิกกี้: | 5% |
Yuoto 5000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Thanos E ม้วนตาข่ายน้ำผลไม้
| ทำให้สะอาด: | 10ชิ้น/กล่อง |
|---|---|
| พอร์ตชาร์จ: | อินเทอร์เฟซ Type-C |
| รสชาติ: | 19 รสชาติให้คุณเลือก |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14 มล |
| แม็กซ์ พัฟ: | 5000 พัฟ |
ยูโต้ XXL MAX 3500 กลิ่นน้ําแข็ง
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้:: | 9มล |
| ความแรงของนิโคติน:: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| รสชาติ: | สะระแหน่ |
| เวลาการส่งมอบ: | 7~10วัน |
Yuoto XXL สูงสุด 3500 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 1200mAh แบตเตอรี่ 9.0ml E คอยล์น้ำผลไม้
| พิมพ์: | อาตมา |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | ค่าใช้จ่ายล่วงหน้า |
| โหมดเริ่มต้น: | เซ็นเซอร์ |
นิโคติน 5% Luscious 3000 Puffs Vape Device 24 Flavours 8Ml E Liquid
| ชื่อ: | ยูโอโตะ ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3000 |
| อี ของเหลว: | 8มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |

