ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ว่านหางจระเข้ Blackcurrancy Ice Yuoto Disposable Vape 2500 พัฟ 23 รสชาติ
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |
Banana Ice Yuoto Disposable Vape 7ML 1200MAh 2500 พัฟ 23 รส
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |
SS304 PC 23 รส 7ML Yuoto ทิ้ง Vape 1200MAh แตงโมน้ำแข็ง
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | 2500 พัฟ |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7.0 ML |
| แบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ตาข่ายม้วน: | ไม่ |
บุหรี่ไฟฟ้า Yuoto แบบชาร์จได้ 650 มิลลิแอมป์ 5,000 พัฟ 15 รสชาติ 5% Nic
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
ธานอสทิ้ง 5000 พัฟ Yuoto E บุหรี่ 5% Nic 650mah ชาร์จใหม่ได้
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| รสชาติ: | 15 |
| ความได้เปรียบ: | ชาร์จใหม่ได้ |
Mesh Coil Thanos 5000 Puff Yuoto แบตเตอรี่แบบชาร์จ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ Yuoto Thanos 5000 Puffs Mesh Coil 14Ml Liquid
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos แบตเตอรี่แบบใช้แล้วทิ้ง 650mAh
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos แบตเตอรี่แบบใช้แล้วทิ้ง 650mAh
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
|---|---|
| นิโคติน: | 5%,2% |
| น้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650 |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
Nic Salt ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 20 มก., Yuoto Plus 600 พัฟพร้อม TPD
| ความจุน้ำผลไม้: | 2มล |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32g/ชิ้น |
| รูปร่าง: | สติ๊กเกอร์ |
| รับประกัน: | 90 วัน |
| วัสดุ: | พีซีพี |

