ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
12 รสชาติ Yuoto 600 Puffs Vape ความจุน้ำผลไม้ 2 ML
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 38cm*31cm*27cm |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 350 mAh |
1pack/23g Yuoto 600 Puffs Vape 12 รสชาติ Disposable Pod System Pink Ice
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 38cm*31cm*27cm |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 350 mAh |
Yuoto 1200 Puffs Vape 15 รส 4ml E-Liquid 650mAh ม้วนตาข่ายทิ้ง
| พัฟฟ์: | 1200.0 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5.0% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4.0ml |
| แบตเตอรี่: | 650.0mAh |
| รสชาติ: | 15.0 |
Good Taste Yuoto XXL 2500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 5% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 19 |
| รูปร่าง:: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
CE แบบชาร์จใหม่ได้ 5,000 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 14 มล. ของเหลว 5% NIC
| สี: | 19 |
|---|---|
| แบบอย่าง: | ธานอส 5000 พัฟ |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| น้ำหนัก: | 80g |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
ของแท้ 100% Yuoto Xxl Disposable Vape 2500 Puff ความจุของเหลว 7ml
| พัฟฟ์: | 2500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุของเหลว: | 7มล |
| แบบอย่าง: | ยูโอโตะ xxl 2500 พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
ของแท้ 100% Yuoto Xxl 2500 Puff ชุด Vape แบบใช้แล้วทิ้งความจุ 7ml Pod
| พัฟฟ์: | 2500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุของเหลว: | 7 มล |
| แบบอย่าง: | ยูโอโตะ xxl 2500 พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
Pctg Yuoto Thanos E บุหรี่ 5,000 Puffs 14ml Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 19 รสชาติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฝักทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| หมายเลขรุ่น: | 5000 พัฟ |
| ของเหลว: | 14มล |
| Battery: | 650mAh Li Battery |
ODM 3000 Puffs บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Luscious E Cig OEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| E-liquid-ความจุ: | E-ของเหลว 8 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000 พัฟ |
| นิโคติน: | 20 มก. 50 มก |
ROHS UL PSE Yuoto Thnaos 5000puffs ตาข่ายคอยล์ E Cig 14ml 650mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vaping Pod แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg |
| หมายเลขรุ่น: | เวอร์ชั่นธานอส - อาหรับ |
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 14ml |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 650mAh |

