ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto Luscious 3000 Puffs แบบใช้แล้วทิ้งดั้งเดิม Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 8ml 1350mAh
| รสชาติ: | น้ำแข็งมะม่วง |
|---|---|
| พิมพ์: | อาตมา |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350mAh |
| ความจุ: | 8มล |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
Leather Design บุหรี่ไฟฟ้า Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 3500 พัฟ
| ยูโตะแบรนด์: | vape ทิ้ง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% 2% |
| รสชาติ: | องุ่น |
| น้ำหนัก: | 60.5g |
Yuoto Disposable 3000 พัฟ 1350 รสชาติเพิ่มเติม Disposable Vape 20x118.5mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Switch 3000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 10 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
| รูปร่าง:: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 57g |
XXL Yuoto 5 ปากกา Nicotine Vape 2500 พัฟ 15 รสผลไม้รวม
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุ E-Juice: | 7ml |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
CE ROHS ได้รับการรับรอง Yuoto Luscious, 900mAh Non Rechargeable Vape Pen
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิสัย: | 5% |
| พัฟ: | 3000พัฟ |
Yuoto Mesh Coil Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 650mAh Non Rechargeable Battery
| พัฟฟ์: | 1200.0 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5.0% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4.0ml |
| แบตเตอรี่: | 650.0mAh |
| รสชาติ: | 15.0 |
Yuoto 800 Puffs Vape พร้อม 11 รสชาติ Origal Area 2.5 ML ความจุน้ำผลไม้
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 49.3*24.5*25ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.5 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 600 mAh |
บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Luscious 3000 คำ
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 56*28.1*29.2ซม |
| ประเทศออริจินัล: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0 มล |
| ความจุแบตเตอรี่: | 1350 มิลลิแอมป์ |
Orignal Elf Bar Luscious 3000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 1350 MAh แบตเตอรี่ Yuoto Brand
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 56*28.1*29.2ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0 ML |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350 mAh |
Yuoto Luscious 3000 Puffs แบตเตอรี่แบบใช้แล้วทิ้ง 1350mAh Yuoto Banana Ice
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 56*28.1*29.2ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0 ML |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350 mAh |

