ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลส Yuoto 3000 พัฟ Vape ทิ้ง 1350 MAh 5% นิโคติน
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 56*28.1*29.2ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0 ML |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350 mAh |
Good Taste 2500 Puff Disposable Vape 0% เกลือนิโคติน 7.0ML E น้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 19 |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,ผ่อนคลาย |
| น้ำหนัก:: | 46g |
| แบตเตอรี่:: | 1350mAh |
Multi Flavour 2500 Puffs Disposable Vape สำหรับความบันเทิงในบาร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 19 |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
| แบตเตอรี่:: | 1350mAh |
คุณภาพมีเสถียรภาพ 2500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 5% นิโคติน 1350mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 19 |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
| แบตเตอรี่:: | 1350mAh |
19 รสผสม 2500 พัฟ Vape ที่ใช้แล้วทิ้ง 2% นิโคตินเพื่อการผ่อนคลาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 19 |
| รูปร่าง:: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
Orignal Elf Bar Luscious 3000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 1350 MAh แบตเตอรี่ Yuoto Brand
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 56*28.1*29.2ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0 ML |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350 mAh |
Elf Bar Luscious 3000 Puffs แบตเตอรี่แบบใช้แล้วทิ้ง 1350 MAh Yuoto Brand
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 56*28.1*29.2ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0 ML |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350 mAh |
Luscious 3000 Puffs Elf Bar Vape 1350 MAh แบตเตอรี่แบรนด์ Yuoto แบบใช้แล้วทิ้ง
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 56*28.1*29.2ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0 ML |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350 mAh |
ยอดนิยม 5% นิโคตินเกลือ Yuoto Disposable Vape Original 2500 Puffs
| พัฟฟ์: | 2500 |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| รสชาติ: | มากกว่า 20 |
Yuoto Thanos 5000 พัฟปากกา Vape แบบชาร์จได้ 5% นิโคติน
| สี: | 19 |
|---|---|
| แบบอย่าง: | ธานอส 5000 พัฟ |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| น้ำหนัก: | 80g |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |

