ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Pod 5000 Puffs E Cigarette แบบใช้แล้วทิ้ง 14ml E Liquid ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ธานอส 5,000 พัฟ |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส-อาหรับ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |
Yuoto XXL 2500 Puffs Disposable Vape 19 ผสมหลายรส
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 19 |
| รูปร่าง:: | Poquular |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
Novel Shape 600 พัฟบาร์, 16 รสผสม Smoke Vape ปากกา FDA CE,
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Smart 600 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 12 (สามารถเลือกประเภทออร์เดอร์สำหรับ ODM ได้) |
| รูปร่าง:: | นวนิยาย ,ยอดนิยม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 23g |
Yuoto Luscious No Maintenance Vape กับ 18 รสผลไม้รวม
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิกกี้: | 5% |
| แบบอย่าง: | ฉ่ำ |
ODM Yuoto Switch Draw เปิดใช้งาน Vape Pen สำหรับ Bar Entertainment
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Switch 3000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 10 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 57g |
| แบตเตอรี่:: | 1650mAh |
25 รสดั้งเดิม Yuoto XXL 2500 พัฟ Vape ที่ใช้แล้วทิ้ง 5% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 19 |
| รูปร่าง:: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
Yuoto Xxl 2500 พัฟทิ้ง Vape 5% นิโคติน 1350mAh สำหรับ Rlexation
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 19 |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
| แบตเตอรี่:: | 1350mAh |
Yuoto Shine Pro 2000 Puffs ชุด Vape แบบใช้แล้วทิ้งการออกแบบ LED แฟชั่น
| พัฟฟ์: | ≈2000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 25(ผลไม้ ผสม สด) |
| ลักษณะเฉพาะ: | ไฟ LED |
| น้ำหนัก: | 50g/ชิ้น |
| แบตเตอรี่: | 850 mAh |
5% Nic Yuoto Thanos 5000 Puffs, Disposaple Vape Kits 14ML E ของเหลว
| พัฟนับ: | 5000 |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 (ฟรุ๊ตตี้, มิกซ์, คลาสสิค) |
| น้ำหนัก: | 63 กรัม/ชิ้น |
| แบตเตอรี่: | ชาร์จได้ 650mAh |
| ยูเอสบี: | พิมพ์ c |
Yuoto Shine Pro 2000 พัฟชุด Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 5ML E อุปกรณ์ของเหลว
| พัฟฟ์: | ≈2000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 25(ผลไม้ ผสม สด) |
| ลักษณะเฉพาะ: | ไฟ LED |
| น้ำหนัก: | 50g/ชิ้น |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 850 mAh |

