ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ความจุ 7ml 2500 Puffs กระเป๋า Vape แบบใช้แล้วทิ้งขนาดที่เป็นมิตร
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 7ml |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| เครื่องหมายการค้า: | OEM/ODM ยูโอโตะ XXL |
| กล่องกระดาษ: | 400 ชิ้น |
8.0ML 3000 Puffs Vape Pod, แบตเตอรี่ 1350MAh Yuoto Luscious Disposable Kits
| ชื่อ: | Yuoto Luscious 3000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 24 |
| น้ำหนัก: | 52G |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1350 mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 8.0 ML |
รูปลักษณ์ทันสมัย Yuoto XXL MAX 3500 Puffs อุปกรณ์ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| พัฟฟ์: | ≈3500 พัฟ |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200 mAh |
| ความแข็งแรงของนิโคติน: | 0%~5% |
| รสชาติ: | 16 (ผลไม้, ผสม, คลาสสิก) |
| น้ำหนัก: | 60.5g |
Yuoto ใหม่ XXL MAX 3500 Puffs ทิ้ง Vape Mint Ice Mesh Coil 9ML E Juice
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้:: | 9มล |
| ความแรงของนิโคติน:: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| รสชาติ: | มิ้นท์ไอซ์ |
| เหมาะสำหรับ: | อายุมากกว่า 18 ปี |
ODM Yuoto 3500 Puffs Vape Bar 16 รสผสม ROHS 1200mAh แบตเตอรี่ 9ml E Juice
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | หนังคุณภาพสูง + สแตนเลส |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด |
| Ejuice-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
Bar Entertainment Yuoto XXL 2500 Puffs Disposable Vape 38 Flavours
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 38 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46 กรัม/ชิ้น |
Yuoto Thanos ทิ้ง E Juice Vape 5,000 พัฟพร้อมตาข่ายคอยล์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ ธานอส 5,000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| Shape: | Popular |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
Odm Yuoto แท่งใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จใหม่ได้ด้วยแบตเตอรี่ 650mah
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส 5,000 พัฟ รุ่นภาษาอาหรับ |
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |
Yuoto 5000 Puffs Thanos ชุดฝักทิ้งระบบ 14ml E Liquid 650 Battery
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
OEM ODM Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง, Pod แบบปิด 600 Puffs E Cigarette Tpd FDA CE RoHS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |

