ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ใบรับรอง Tpd Yuoto Bottle 600puffs, Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
Yuoto Bottle 600 Puffs Pod, แบตเตอรี่ 400mAh 2.0ml Pod Bang XXL
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
ยูโต้ โฟกส์ 3000 กลิ่นพิเศษ กลิ่นดี
| ชื่อสินค้า: | สุนัขจิ้งจอกยูโอโตะ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3000 |
| รสชาติ: | 16 |
| รูปทรง: | แฟชั่น |
| การใช้งาน: | บาร์บันเทิง ปาร์ตี้ Rlexation |
SS304 วัสดุ Pctg ยูโต้ ไวเปอร์ ใช้ครั้งเดียว ยูโต้ ดิจิ 15000 พัฟฟ์ ใส่ใหม่
| ชื่อสินค้า: | ยูโตะดีจิ 15000 กลาก |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg |
| รุ่นหมายเลข: | ยูโตะดีจิ 15000 กลาก |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 850 มิลลิแอมป์ |
| พัฟฟ์: | 15,000พัฟ |
50 มก. ความแข็งแรง 2500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง OEM / ODM Yuoto XXL
| นำ: | ไม่ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ml |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| แบบอย่าง: | XXL |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
Thanos 5000 Puffs Yuoto ม้วนตาข่าย Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จได้
| รสชาติ: | 19 |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mAh |
| แบตเตอรี่: | ชาร์จใหม่ได้ |
| liqiud: | 14ml |
| คอยส์: | ตาข่าย |
5% 2% นิโคติน XXL MAX 3500 พัฟ Yuoto ขดลวดตาข่ายน้ำแข็ง Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้:: | 9มล |
| ความแรงของนิโคติน:: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| รสชาติ: | น้ำแข็งองุ่น |
| เหมาะสำหรับ: | อายุมากกว่า 18 ปี |
CE ROHS FCC 5000 Puffs Vape, ปากกาเติม Vape แบบเติมแบตเตอรี่ 600mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vape Pod แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลสคุณภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส |
| Ejuice-ความจุ: | 14มล |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
รองรับ OEM ODM 5000 Puffs Pod ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 650mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 14.0 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
ขวด Yuoto ของเหลว E เติมล่วงหน้า 2 มล. 600 พัฟ 400mAh ม้วนตาข่าย RoHS FCC ใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |

