ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto Xxl 2500 Puffs วีพีพีการใช้ครั้งเดียว ขายปลีกและจําหน่าย
| ชื่อสินค้า: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| รสชาติ: | 38 |
| น้ําหนัก: | 22 กก. / กล่อง |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| อี-ลิควิด: | 7.0มล |
Yuoto Thanos 5000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้งในสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์และอินเดีย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 5,000 |
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | ช่วยเลิกบุหรี่ |
| น้ำหนัก: | 58ก |
Fruit Flavour SS304 5000puffs Mini Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมแบตเตอรี่ 650mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
E- Liquid กล่องปากกาไพ่สกัดล้าง 5000 กล่อง 14 มิลิลิลิตร
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
ซิกเกรตอิเล็กทรอนิกส์ มัมบาสีดํา Vaporizer Vape Bar ครั้งเดียว XXL Max 3500
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vaping Pod แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| รุ่น NO.: | XXL สูงสุด |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
2.0ml 600 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้งรองรับ OEM ODM แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
ปากกา Vaporizer แบบใช้แล้วทิ้ง SS304 Yuoto Bottle 600puffs
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ขวดละ 600 |
| Ejuice-ความจุ: | น้ำยาอี 2 มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
3.6 V Yuoto Beyonder 7000 Puffs รส Vape Mint Bluberry แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโตะ บียอนเดอร์ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 7000 |
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | กล่อง |
| น้ำหนัก: | 70g |
ยูโต้อริจินัล วีพีพีพับทิ้งเบียอนเดอร์ 7000 ปั๊ฟ ส่งเร็ว
| ชื่อสินค้า: | ยูโอโตะ บียอนเดอร์ 7000 พัฟ |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| รุ่น NO.: | บียอนเดอร์ 7000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 16มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | ชาร์จแบตเตอรี่ได้ 900mAh |
7000 กลิ่น 15 รส ยูโต้ อี ซิการ์ เบยอนเดอร์ สามารถชาร์จใหม่ได้ 5% นิโคน
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
|---|---|
| ความต้านทานของคอยล์: | 1.2โอห์ม |
| รสชาติ: | 15 รสชาติ |
| ความแรงของนิโคติน: | 0% 2% 5% |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |

