ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto Smart 600 Puffs Vape, ODM Nice Taste ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Smart 600 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 12 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM) |
| รูปร่าง:: | นวนิยาย ,ยอดนิยม,สวย |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 23g |
Switch 3000 Puffs Stoving Varnish Vape Yuoto ทิ้งน้ำหนักเบา 57g
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| Nictione: | 5% |
| ความจุ: | 4+4มล |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
| พัฟ: | 3000พัฟ |
7ml Xxl 2500 พัฟทิ้ง Vape Yuoto E บุหรี่สำหรับ Elf bar
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
บุหรี่ไฟฟ้า Yuoto Thanos 5000 Puffs 14Ml 5% Nicotine 650mAh 19 Flavours
| คิดค่าใช้จ่าย: | ใช่,พิมพ์ C |
|---|---|
| นิโคติน: | 5% |
| อายุ: | >18 |
| อิลิควิด-น้ำผลไม้: | 14 มล |
| แบตเตอรี่: | 650 mAh |
แตงโมสตรอเบอร์รี่บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Yuoto 50 มก. นิโคติน 1200mAh แบตเตอรี่
| พัฟฟ์: | ≈3500 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 0%,2%,5% |
| รสชาติ: | 16 |
| น้ำหนัก: | 60.5 กรัม/ชิ้น |
Bar Entertainment 3500 Puff Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 9ml Ejuice 1200mAh แบตเตอรี่ OEM ODM ROHS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vaporizer แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด 3500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
18 รสผสม 3500 Puffs Vape, ROHS ODM Yuoto Luscious ซิการ์อิเล็กทรอนิกส์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+หนังหรูหรา |
| ชื่อรุ่น.: | XXL สูงสุด |
| Ejuice-ความจุ: | Eiquid 9.0ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200 |
5000 Puffs 14ml RoHs Vapes ที่ใช้แล้วทิ้งแบตเตอรี่ 650mAh ODM OEM 18 รสผสม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vape บุหรี่แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+ วานิชสำหรับเตา |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส 5,000 พัฟ |
| Ejuice-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
ODM ชุดเริ่มต้นบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto ใช้งานง่าย 3500 Puffs Vape Pen
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฝักทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
Vape ทนทานแบบชาร์จไฟได้ Yuoto Thanos 5000 Puffs Pod แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ ธานอส (อังกฤษ) |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | ผลิตภัณฑ์ละออง |
| น้ำหนัก: | 80g |
| แบตเตอรี่: | 650mah |

