ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto DIGI 15000 Puffs Daul Mesh Coil Vape LED Screen แบตเตอรี่ ระดับน้ํามัน
| ชื่อ: | ยูโตะ ดีจิ |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 15000พัฟ |
| น้ําหนัก: | 105 กรัม / ชิ้น |
| แบตเตอรี่: | 850mAh |
| ความต้านทาน: | 0.6โอห์ม และ 1.2โอห์ม |
Yuoto Switch 3000puff บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง Vape
| ยี่ห้อ: | yuoto สวิตช์ |
|---|---|
| Nictione: | 5% |
| ความจุ: | 4+4มล |
| แบตเตอรี่: | 1650mah |
| เครื่องหมายการค้า: | OEM/ODM ยูโอโตะ XXL |
nondisjunction Mini Bar Vape, ม้วนตาข่ายทิ้ง Cbd Vape Pen
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้: | ความจุเปล่า-4ml |
| แบตเตอรี่: | 640mah |
| ม้วน: | ม้วนตาข่าย |
| ข้อได้เปรียบ: | รีฟิล (4-5 ครั้ง) แบบชาร์จไฟได้ |
Yuoto Dispossible Vape Xxl 2500puff บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง Vape In Masking
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟ: | 2500 พัฟ |
| สี: | 15 |
Yuoto ชาร์จใหม่ Thanos 5000 Puffs Disposable Vape 5% นิโคติน
| รสชาติ: | 19 |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mAh |
| แบตเตอรี่: | ชาร์จใหม่ได้ |
| liqiud: | 14ml |
| คอยส์: | ตาข่าย |
Yuoto Thanos 5000 Puffs ทิ้ง Vape, 14ml บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง
| รสชาติ: | 19 |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mAh |
| แบตเตอรี่: | ชาร์จใหม่ได้ |
| liqiud: | 14ml |
| คอยส์: | ตาข่าย |
XXL Yuoto 2500 Puff Pod, แบตเตอรี่ Apple สองก้อน 1200mAh E บุหรี่ไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Vape Yuoto Thanos 5000 Puff 650mAh 14ml E Liquid
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ธานอส 5,000 พัฟ |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส-อาหรับ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |
นิโคตินบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto Thanos 5000puffs Vape Electronic
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
9ml น้ำมันทิ้ง Vaporizer, OEM 3500 Puffs ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฝักทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนัง |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด |
| Eliquid-ความจุ: | 9มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |

