ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ตลับ Vape Yuoto แบบใช้แล้วทิ้ง 1200puff Cartridge Replaceable
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| Nictione: | 5% |
Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 1200puff Yuoto Mini Bar 650mah Battery SS304 PCTG
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| Nictione: | 5% |
ตลับเปลี่ยน Yuoto มินิบาร์ทิ้ง Vape 1200puff
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 4ml |
| พัฟ: | 1200พัฟ |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| Nictione: | 5% |
Original YUOTO Disposable Vape น้ำหนักเบา 48g Good Taste
| รสชาติ:: | 16 รสชาติ |
|---|---|
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%, 5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 7.0มล. |
| แบตเตอรี่:: | 1200mAh |
ODM Yuoto Luscious ขนาดใหญ่ 22 รสชาติ 8ml Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง 3000 Puffs
| พัฟฟ์: | 3000 |
|---|---|
| รสชาติ: | 22 |
| แบตเตอรี่: | 1350mah |
| ของเหลวอิเล็กทรอนิกส์: | 8ml |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
Yuoto Luscious 3000puff แบบใช้แล้วทิ้ง 27 รส 42g น้ำหนัก Guava Ice
| รสชาติ :: | 27รส |
|---|---|
| น้ำหนัก:: | 42g |
| พัฟฟ์:: | 3000 |
| ความต้านทาน:: | 1.6Ω |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
27 รสผลไม้รวม Yuoto Luscious 3000 พัฟแบบใช้แล้วทิ้ง 10 ชิ้น/แพ็ค
| รสชาติ :: | 27รส |
|---|---|
| น้ำหนัก:: | 42g |
| พัฟฟ์:: | 3000 |
| ความต้านทาน:: | 1.6Ω |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
3000puff Disposable Vape Yuoto Luscious 27 รส Guava Ice 1350mAh Battery
| รสชาติ: | 27รส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 42g |
| พัฟฟ์: | 3000 |
| ความต้านทาน: | 1.6Ω |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
Mesh Coil Minibar 1200 พัฟ Yuoto ทิ้ง Vape 15 รส 4.0ml E Juice
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200พัฟ |
| นิโคติน: | 2%,5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
1200 พัฟมินิบาร์ YUOTO Disposable Vape 15 รส E น้ำ 4.0ml
| รสชาติ: | 15รส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 1200พัฟ |
| นิโคติน: | 2%,5% |
| ความจุน้ำผลไม้: | 4ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |

