ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
XXL Yuoto 5 ปากกา Nicotine Vape 2500 พัฟ 15 รสผลไม้รวม
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุ E-Juice: | 7ml |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
Non Rechargeable Mini Vape Pod 2500 พัฟ 5 ความแรงของเกลือนิโคติน
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ความจุ: | 7ml |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
| แบบอย่าง: | xxl |
บุหรี่ไฟฟ้า 22 รส กลิ่น 2500 พัฟ
| รสชาติ: | 16 รสชาติ |
|---|---|
| E-น้ำผลไม้ความจุ:: | 7.0ML |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |
1200mah Yuoto ทิ้ง Vape, 2500 พัฟ Max Vapor บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์
| นิโคติน: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| พลัง: | 1200mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 7ML |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| โรงงาน: | ใช่ |
Original YUOTO Disposable Vape น้ำหนักเบา 48g Good Taste
| รสชาติ:: | 16 รสชาติ |
|---|---|
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |
| นิโคติน:: | 2%, 5% |
| ความจุ E-น้ำผลไม้:: | 7.0มล. |
| แบตเตอรี่:: | 1200mAh |
XXL Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 2500 Puffs Custom Vaporizer Pen
| รสชาติ: | รสผลไม้ |
|---|---|
| พัฟฟ์:: | 2500พัฟ |
| นิโคติน:: | 5% หรือ 2% |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
| ชื่อ: | XXL 2500พัฟ |
5% นิโคติน vape Yuoto XXL 2500 พัฟบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 1350 mah
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
5% นิโคติน vape Yuoto XXL 2500 พัฟบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 1350 mah
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
OEM vape Yuoto XXL 2500 พัฟบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 5% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
5% นิโคติน vape Yuoto XXL 2500 พัฟบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 1350 mah
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |

