ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
รสชาติที่ดี Vape Stocked Yuoto XXL 2500 พัฟบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
การออกแบบที่สวยงาม Yuoto XXL 2500 พัฟบุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 5% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
รสดั้งเดิม Yuoto XXL 2500 พัฟ, บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 2% นิโคตินขายส่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
รสดั้งเดิม Yuoto XXL 2500 พัฟ, บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง 2% นิโคตินขายส่งโรงงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
Yuoto XXL Vape แบบใช้แล้วทิ้งขายส่ง 2,500 พัฟเสาวรส 50 มก. นิโคติน 1200mAh
| ต้นทาง: | เซินเจิ้น |
|---|---|
| ความแรงของนิโคติน: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำหนัก: | 1 ชิ้น/52g 1 แพ็ค/527g 22กก./กล่อง |
| โหมดเริ่มต้น: | เซ็นเซอร์ |
Yuoto XXL 2500puffs ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง Shisha มอระกู่อิเล็กทรอนิกส์
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซีจี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |
ยาวนาน Vape Pen Vaporizer ครั้งเดียว Xxl Pro 1200mah
| ชื่อสินค้า: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| รุ่นหมายเลข: | Yuoto XXL PRO 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7.0มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
ขาย Yuoto XXL 2500 พัฟ Dispossible Vape 35 รสชาติพร้อมราคาที่ดี
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| E ความจุของเหลว: | 7ML |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
| พัฟฟ์: | 2500 |
| รสชาติ: | 35 |
ODM Yuoto XXL 2500 Puffs ทิ้ง Pod 1200mAh แบตเตอรี่ 7.0ml Ejuice 0% 2% 5% นิโคตินพร้อมราคาขายส่งจากโรงงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | E Cig แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | 2500 พัฟ |
| ของเหลว: | 7มล |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
Yuoto XXL 2500 Puffs แบตเตอรี่ 1200mAh แบบใช้แล้วทิ้ง 7.0ml Ejuice Banana ice รสสำหรับอินเดีย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | E Cig แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | 2500 พัฟ |
| ของเหลว: | 7มล |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |

