ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
นิโคติน 5% Yuoto Thanos 5000 Puffs ปากกา มอระกู่ 14ML 650mAh ตาข่ายขดพร้อม Type C
| พัฟ: | 5000พัฟ |
|---|---|
| เกลือนิโคติน: | 5.0% |
| อี ของเหลว: | 14มล |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
| รสชาติ: | 19 รสชาติ |
3000 Puff Mini Bar PRO, Good Taste Yuoto Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| วัสดุ: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3000 |
| ใจดี: | เครื่องฉีดน้ำ |
| ขดลวด: | ไม่สามารถเปลี่ยนได้ |
| Disposable: | Disposable |
Yuoto XXL 2500puffs ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, พัฟพลัสอิเลคทรอนิคส์มอระกู่แบบใช้แล้วทิ้ง
| พิมพ์:: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ:: | พีซีจี |
| การรับรอง:: | องค์การอาหารและยา, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ:: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น:: | บุหรี่ไฟฟ้า |
ปากกา Vape Yuoto XXL ของแท้ 100%, 2500 Puffs Youto แบบใช้แล้วทิ้ง
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| โหมดเริ่มต้น: | บุหรี่ไฟฟ้า |
| แสดง: | ไม่มีจอแสดงผล |
8ml 3000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, Yuoto E Cigarette แบบใช้แล้วทิ้ง
| พิมพ์: | แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| ประเภทการชาร์จ: | สายเคเบิล |
| โหมดเริ่มต้น: | เซ็นเซอร์ |
8Ml E Liquid Yuoto ทิ้ง Vape Luscious 3000 Puffs Device
| ชื่อ: | ยูโอโตะ ธานอส |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 3000 |
| อี ของเหลว: | 8มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1350 มิลลิแอมป์ |
DGM อนุมัติ XXL 2500 Puffs Vape อุปกรณ์ที่ทำจากเกลือนิโคติน
| ชื่อ: | ยูโอโตะ xxl |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 2500 |
| อี ของเหลว: | 7มล |
| นิโคติน: | 5% |
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Vape Pen Yuoto Thanos 5000puff 650mAh Mesh Coil
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์แบบใช้แล้วทิ้ง Vape Pen Yuoto Thanos 5000puff 650mAh Mesh Coil
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |
Mesh Coil บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ที่ใช้แล้วทิ้ง Vape Pen Yuoto Thanos 5000puff 650mAh
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| ชื่อ: | ธานอส |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| แบตเตอรี่: | 650mAh |
| ม้วนตาข่าย: | ใช่ |

