ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
ขายส่ง Yuoto Thanos 5000 พัฟตาข่ายคอยล์ทิ้ง Vape 14ml E แบตเตอรี่ 650mAh ของเหลว 20 รสชาติร้อนจัดส่งรวดเร็ว
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| Nictione: | 5% |
| ความจุ: | 9mL |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| น้ำหนัก: | 57g |
ODM 3000 Puffs Vape น้ำหนักเบา อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัด
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 4+4มล |
| แบตเตอรี่: | 1650mah |
| หีบห่อ: | 10 ชิ้น |
การออกแบบที่กะทัดรัด 800 Puffs Vape, Soft Taste Disposable Vape Pods
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ยูโอโตะพลัส 800 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 11 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
| รูปร่าง:: | นวนิยาย,ยอดนิยม,สวยงาม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 32g |
52g e liquid vape mod, รส Vapes ที่ใช้แล้วทิ้งสำหรับพัฟบาร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Luscious 3000 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 22 |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 52g |
| แบตเตอรี่:: | 1350mAh |
SS304 Yuoto XXL 2500 Puffs แบตเตอรี่ทิ้ง Vape 1650mAh สำหรับ Relax Puff Bar
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 19 |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
| แบตเตอรี่:: | 1350mAh |
ไม่ชาร์จ 1500 Puffs Disposable Vape 46g, 5% Nicotine Pen Vape Disposable
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ยูโอโตะ 1500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 26 |
| รูปร่าง:: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
multi Flavours 2500 Puffs ชุด Vape Mod แบบใช้แล้วทิ้ง Draw Activated
| นำ: | ไม่ |
|---|---|
| ความจุ E JUICE: | 7ml |
| แบตเตอรี่: | 1200mah |
| กล่องกระดาษ: | 400PCS |
| น้ำหนัก: | 52g |
การออกแบบที่กะทัดรัด Vape 3000 Hits, ODM Draw Activated Pod Vapes
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความจุ: | 8ml |
| แบตเตอรี่: | 1350mha |
| นิกกี้: | 5% |
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
สแตนเลส Yuoto 700 พัฟ Vape 15 รส 2.3 ML ความจุน้ำผลไม้
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 48.8*25*24.5ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.3 ML |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 450 mAh |
XXL ODM Yuoto บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง 5000puff E พร้อมเกลือนิโคติน 5%
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 56*28.1*29.2ซม. |
| ประเทศดั้งเดิม: | จีน |
| ความจุน้ำผลไม้: | 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | Type-C |

