ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
650 mah Yuoto Disposable Vape Refill 4000 พัฟโค้กรสน้ำแข็ง
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| รสชาติ: | โค้กน้ำแข็ง |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
| ความจุ: | 10ml |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
รูปทรงสี่เหลี่ยม Yuoto Xxl Vape 5% เกลือนิโคตินพร้อมแบตเตอรี่ 1200mah
| วัสดุ: | ท่ออลูมิเนียม+pc |
|---|---|
| รสชาติ: | พีชไอซ์ |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mah |
| ความจุ: | 7ml |
| นิโคตินเกลือ: | 5% |
Vape 800 Puffs ที่บรรจุไว้ล่วงหน้าที่ละเอียดอ่อน 2.5ml ของเหลว 600mah แบตเตอรี่
| รสชาติ: | 11 |
|---|---|
| พัฟฟ์: | 800 |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.5มล. |
| E-น้ำผลไม้ความจุ:: | 600mah |
| น้ำหนัก: | 32g |
Bar Relaxing Yuoto XXL 2500 Puff Vape บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ที่ใช้แล้วทิ้ง 5% นิโคติน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
Yuoto XXL 2% เกลือนิโคติน 2500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 7.0ML E Juice
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,ผ่อนคลาย |
| น้ำหนัก: | 46g |
| แบตเตอรี่: | 1350mAh |
บุหรี่ไฟฟ้าไอระเหย 2500 พัฟ 23 รส Yuoto XXL Disposable Vape
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | เป็นที่นิยม |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 46g |
Soft Taste Yuoto Bottle 600 พัฟ disppsable vape 2% Nicotine Mesh Coil
| รสชาติ: | 14 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 27G |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mAh |
| ความจุน้ำผลไม้: | 2.0ml |
| นิโคติน: | 0% ,2% |
รสชาติอร่อยมากมาย 1,500 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง, อุปกรณ์ Yuoto Pod 900mAh
| พัฟฟ์: | ≈1500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 29(ผลไม้ ผสม สด) |
| น้ำหนัก: | 46g |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 900mAh |
| ความจุ E-Liquid: | 5ml |
อุปกรณ์พัฟน้ำหนักเบา 600 ชิ้น Yuoto Smart Disposable Vape 2ML E Liquid
| พัฟฟ์: | ≈600 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ: | 12 (ฟรุ๊ตตี้, มิกซ์, คลาสสิค) |
| น้ำหนัก: | 23G |
| แบตเตอรี่: | 350mAh |
| ความจุ E-Liquid: | 2.0ml |
อุปกรณ์ Vaporizer ดั้งเดิมของ Yuoto, Mesh Coil 3500 Puffs Mint Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง
| พัฟฟ์: | ≈3500 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
| นิโคติน: | 0%,2%,5% |
| รสชาติ: | 16 |
| น้ำหนัก: | 60.5 กรัม/ชิ้น |

