ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
TPD อนุมัติ 600 Puffs Yuoto Bottle Disposable Vape 2% Nicotine E cig
| รสชาติ: | 14 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 27g |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 400mah |
| E-ของเหลว: | 2.0มล |
| ปริมาณนิโคติน: | 20 มก./มล |
Yuoto Thanos 5000 พัฟ Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 14Ml E ชนิดของเหลวแบบชาร์จไฟได้
| ยี่ห้อ: | ยูโตะ |
|---|---|
| สี: | 19 |
| แบบอย่าง: | ธานอส 5,000 พัฟ |
| ชาร์จใหม่ได้: | ใช่ |
| น้ำหนัก: | 80g |
XXL MAX 3500 พัฟ Yuoto ทิ้ง Vape บลูเบอร์รี่น้ำแข็งตาข่ายคอยล์ 5% นิโคติน 2%
| รสชาติ: | 23 |
|---|---|
| ความจุน้ำผลไม้:: | 9มล |
| ความแรงของนิโคติน:: | 0/20มก.(2%)/50มก.(5%) |
| รสชาติ: | น้ำแข็งบลูเบอร์รี่ |
| เหมาะสำหรับ: | อายุมากกว่า 18 ปี |
นิโคติน 2% 2ml E Juice Yuoto Plus 600 Puffs Vape Pen พร้อมใบรับรอง Tpd
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE, Tpd |
| ประเภทการชาร์จ: | ไม่ชาร์จ |
| โหมดเริ่มต้น: | คู่มือ |
แบตเตอรี่ 650mAh ดั้งเดิม Yuoto Thanos 5000 Puffs Vape Mesh Coil
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโตะ ธานอส (อาหรับ) |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| แอปพลิเคชัน: | ช่วยเลิกบุหรี่ |
| น้ำหนัก: | 80g |
| แบตเตอรี่: | 650mah |
0% 2% 5% Nic Salt 5000 Puffs Yuoto Thanos ชุดฝักแบบใช้แล้วทิ้ง 50ml E Liquid
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ธานอส 5,000 พัฟ |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+เคลือบเงาเตา |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส-อาหรับ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650 |
19 รสผสม YUOTO Disposable Vape 5% นิโคตินเกลือคาร์ทริดจ์เปลี่ยนได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto XXL 2500 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 19 |
| รูปร่าง:: | Poquular |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 46g |
ROHS UL PSE 800 Puffs Vape, บุหรี่อิเล็กทรอนิกส์ Vape 2.5 มล
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ยูโอโตะพลัส 800 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 11 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
| รูปร่าง:: | นวนิยาย,ยอดนิยม,สวยงาม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| พัฟ: | 800 |
Nature Taste 3000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้ง 1650mAh ในตัว Pod Battery
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 4+4มล |
| แบตเตอรี่: | 1650mah |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 10 ชิ้น / แพ็ค 400 ชิ้น / กล่อง |
5% Nictione 3000puff Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ยี่ห้อ: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| Nictione: | 5% |
| ความจุ: | 4+4มล |
| แบตเตอรี่: | 1650mah |
| กล่องกระดาษ: | 24.5กก. |

