ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
22x110mm 3000 Puffs Disposable Vape พร้อมรสผลไม้รวม 18 ชนิด
| vape: | ecig ที่ใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 4+4มล |
| แบตเตอรี่: | 1650mah |
| วัตต์ตัวแปร: | ไม่ |
Non Mechanical 3000 Puffs Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมแบตเตอรี่ Pod 1650mAh
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 4+4มล |
| แบตเตอรี่: | 1650mah |
| รสชาติ: | 10 |
ชาร์จล่วงหน้าทิ้ง Vape 3000 พัฟเหมาะสำหรับอายุ 18 ปี
| ยี่ห้อ: | ยูโอโตะ |
|---|---|
| นิกกี้: | 5% |
| ความจุ: | 4+4มล |
| แบตเตอรี่: | 1650mah |
| นำ: | ไม่ |
ม้วนตาข่ายทิ้ง Yuoto Thanos 5000 Puffs ชาร์จใหม่ได้
| รสชาติ: | 19 |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mAh |
| แบตเตอรี่: | ชาร์จใหม่ได้ |
| liqiud: | 14ml |
| คอยส์: | ตาข่าย |
50 มก. นิโคติน Yuoto ทิ้ง E Cig 3500 พัฟสตรอเบอร์รี่พีช 1200mAh 9ml E น้ำ
| พัฟฟ์: | ≈3500 |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
| นิโคติน: | 0%,2%,5% |
| รสชาติ: | 16 |
| น้ำหนัก: | 60.5 กรัม/ชิ้น 610 กรัม/แพ็ค 25 กก./กล่อง |
OEM 1200mAh แบตเตอรี่ 3500 Puffs Vapes แบบใช้แล้วทิ้ง Yuoto XXL
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vaping Pod แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนังกลับ |
| หมายเลขรุ่น: | XXL สูงสุด |
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 9 มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1200mAh |
Grape Ice Flavours Yuoto Bottle Max, 600 Puffs ปากกา Vape ชนิดใหม่
| พิมพ์: | บุหรี่ไฟฟ้าแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| ได้รับการรับรอง: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE, Tpd |
| ประเภทการชาร์จ: | สายเคเบิล |
| โหมดเริ่มต้น: | คู่มือ |
ยูโต้ 2500 ปูฟ์ XXL 2500 ปูฟ์
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
|---|---|
| สี: | 20 |
| รสชาติ: | ผลไม้รวม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% |
Yuoto Smart 700 Puffs Vape รูปร่างสวยงามพร้อมรสชาติที่ดี vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Yuoto Minibox 700 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 15 (สามารถเลือกประเภทออร์เดอร์สำหรับ ODM ได้) |
| รูปร่าง:: | น่ารัก,ยอดนิยม,สวย |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 24g |
Yuoto Plus 800 Puffs Vape, 2.5ML อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ Vaping แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ยูโอโตะพลัส 800 พัฟ |
|---|---|
| รสชาติ:: | 11 (สามารถเลือกประเภท orher สำหรับ ODM ได้) |
| รูปร่าง:: | นวนิยาย,ยอดนิยม,สวยงาม |
| แอปพลิเคชัน:: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก:: | 32g |

