ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
Yuoto XXL 2500 Puffs แบตเตอรี่ 1200mAh แบบใช้แล้วทิ้ง 7.0ml Ejuice Banana ice รสสำหรับอินเดีย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | E Cig แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | 2500 พัฟ |
| ของเหลว: | 7มล |
| แบตเตอรี่: | 1200mAh |
YUOTO XXL max3500 Puff fruit flavors oringgnal Wholesale Electronic Cigarette Pod vape pen
| บุหรี่ไฟฟ้า: | ทิ้ง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200 มิลลิแอมป์ |
| ความแรงของนิโคติน: | 5% 2% 0% |
| รสชาติ: | แตงโม |
| น้ำหนัก: | 60.5g |
ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งแบบชาร์จได้พร้อมคอยล์ตาข่าย 14ml E-Liquid 650mAh แบตเตอรี่ Strawberry Kiwi Ice
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส 5,000 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 14มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
โรงงานจีนขายส่งปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้งพร้อมแบตเตอรี่ E-Liquid 1200mAh ขนาด 7 มล. สตรอเบอร์รี่กีวีน้ำแข็ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+พีซี |
| หมายเลขรุ่น: | XXL 2500 พัฟ |
| Eliquid-ความจุ: | 7มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |
2023 Made Puff Plus Yuoto Thanos 5000 Puffs Ecig แบบใช้แล้วทิ้งหลายรสชาติปากกา Vape แบบใช้แล้วทิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บุหรี่ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 สแตนเลส+Pctg |
| แบบอย่าง.: | ธานอส 5,000 |
| Ejuice-ความจุ: | E-liquid 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mah |
น้ำแข็งผลไม้รสทิ้ง vape ปากกา yuoto xxl สูงสุด 3500 พัฟตาข่ายขดลวด 1200mah แบตเตอรี่
| รสชาติ: | ส้ม |
|---|---|
| พร้อมเวลา: | 7-12 วัน |
| วัสดุ: | AL+หนัง |
| ใบรับรองการตรวจสอบ: | ROSH. ROSH CE. ส.ศ. FDA.MDSD อย. อย |
| ขนาดกล่อง: | 45ซม.*40ซม.*27.5ซม |
2023 รุ่นใหม่โลโก้ที่กำหนดเองคุณภาพสูง Yuoto 3500 Puff ทิ้ง Vape Nut Bars Taste
| รสชาติ: | ชุดผลไม้ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าผันแปร: | แรงดันไฟฟ้าไม่แปรผัน |
| เหมาะสำหรับ: | ทั้งหมด> 18 |
| นิค เกลือ: | 50มก |
| แพ็คเกจที่กำหนดเอง: | มีแพ็คเกจ OEM |
Yuoto OEM 1350mAh Battery 3000 Puffs Disposable Vapes Yuoto luscious big factory
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Vaping Pod แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304+Pctg+หนังกลับ |
| หมายเลขรุ่น: | หวานฉ่ำ |
| Eliquid-ความจุ: | Ejuice 8 มล |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ Li 1350mAh |
ราคาโรงงานทิ้ง Pod 14ml E-Liquid 650mAh แบตเตอรี่ Yuoto Thanos 5000 Puffs Mesh Coil สำหรับควันที่ใหญ่ขึ้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม SS304 |
| หมายเลขรุ่น: | ธานอส 5k |
| ความจุถังน้ำมัน: | 14ml |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 650mAh |
ราคาโรงงานทิ้ง Pod 7ml E-Liquid แบตเตอรี่ 1200mAh Yuoto XXL 2500 Puffs Bigger Smoke
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปากกา Vape |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 |
| หมายเลขรุ่น: | XXL |
| ความจุถังน้ำมัน: | 7.0มล |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 1200mAh |

