ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Hamza Patelว้าวพวกเขามีสายมากมาย ราคาสมเหตุสมผลมาก พนักงานเป็นกันเองมาก เสือช่วยประหยัดเวลาได้มาก -
อาร์ตูร์ ฮาติมิฉันใช้ผู้ค้าส่งจำนวนมากและมักจะค้นหาราคาที่ดีที่สุด รสชาติที่ดีที่สุด ตลอดจนการบริการลูกค้าที่ดีที่สุดเมื่อพนักงานทำงานใน Yuoto พวกเขาทำสิ่งต่าง ๆ ได้ง่ายและราบรื่นสำหรับฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Tiger Zhou
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
คำหลัก [ yuoto vape ] การจับคู่ 1784 ผลิตภัณฑ์.
5000 พัฟทิ้งแบบชาร์จ Pod Vape Yuoto Thanos 5% Nicotine
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | ถัง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 80g |
แพ็คเกจภาษาอาหรับ Yuoto Thanos 5000 พัฟ Mesh Coil vape แบบใช้แล้วทิ้งโรงงานขายส่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | ถัง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 80g |
5000 พัฟทิ้งแบบชาร์จ Pod Vape Yuoto Thanos 5% Nicotine
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | ถัง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 80g |
5000 พัฟทิ้งแบบชาร์จ Pod Vape Yuoto Thanos 5% Nicotine
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 15 |
| รูปร่าง: | ถัง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 80g |
Original Taste Yuoto Thanos 5000 พัฟทิ้ง Vape ตาข่ายม้วนแบบชาร์จไฟได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยูโอโตะ วาเปส |
|---|---|
| รสชาติ: | 19 |
| รูปร่าง: | ถัง |
| แอปพลิเคชัน: | บาร์บันเทิง,ปาร์ตี้,Rlexation |
| น้ำหนัก: | 80g |
ปรับระบายอากาศ YUOTO ปากกาไพ่ไพ่พัง 1 ครั้ง มี 23 รสชาติ
| รสชาติ: | 23ลาเวอร์ |
|---|---|
| ความแรงของนิโคติน: | 0% 2% 5% |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
| ความต้านทานของคอยล์: | คอยล์ DualMesh |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 850mAh |
ยูโอโต้ วีพีพลาสติก AL DualMesh Coil 15000 กล่อง 850mAh ปรับระบายอากาศ 23 รสชาติ
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
|---|---|
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| ความแรงของนิโคติน: | 0% 2% 5% |
ปรับระบายอากาศ YUOTO วีพ์ 1 ครั้ง 15000 พัฟ DualMesh Coil แบตเตอรี่ 850mAh
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
| วัสดุ: | พลาสติก+อัล |
| รสชาติ: | 23ลาเวอร์ |
| พลังงาน: | 10-12W |
ปรับระบายอากาศ YUOTO 15000 Puffs Vape ใช้ครั้งเดียว ด้วย DualMesh Coil แบตเตอรี่ 850mAh 23 รสชาติ
| ความต้านทานของคอยล์: | คอยล์ DualMesh |
|---|---|
| พลังงาน: | 10-12W |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 850mAh |
| ชื่อสินค้า: | YUOTO Vape แบบใช้แล้วทิ้ง |
| ความแรงของนิโคติน: | 0% 2% 5% |
วีพีพลาสติก AL 850mAh 15000 กล่อง ปรับระบายอากาศ 23 แฟวร์ DualMesh Coil
| แพ็คเกจ: | 1 ชิ้น/แพ็ค |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 850mAh |
| พลังงาน: | 10-12W |
| การไหลของอากาศ: | ปรับ |
| รสชาติ: | 23ลาเวอร์ |

